

MKATABA WA HUDUMA YA KAZI

Mkataba huu umefanyika leo tarehe 20 mwezi wa8..... 2026

KATI YA

HABITAT FOR HUMANITY TANZANIA ni shirika la Kikristo lisilo la Kiserikali, lenye namba ya usajili 00NGO/R1/00314 chini ya sheria ya mashirika yasiyo ya Kiserikali (NGO Act 2002) ambalo dira yake ni kuwa na Taifa ambapo kila mtu ana makazi bora na salama ya kuishi. lenye ofisi yake iliyosajiliwa katika Jengo la **DERM COMPLEX Plot No. 11, Block 45A, Kijitonyama, P.O.BOX 105506, Dar es salaam** Tanzania (hapa akitajwa na kutambulika kama “Mwajiri”) kwa upande mmoja.

NA

DOTTO M GELEMA mtu mzima mwenye kitambulisho cha MPIGA KURA namba **T-7383-0292-673-4** mwenye umri wa utu uzima (TAREHE YA KUZALIWA 23-12-1985) na anayeishi katika anwani ya **GOBA-KINZUDI Dar es salaam** (hapa tajwa na kutambulika kama “Fundu”) kwa upande mwingine.

UTANGULIZI:

KWAKUWA Mwajiri anakusudia kuajiri huduma za Fundu kwa ajili ya Kuweka **PLASTA**, Kwenye nyumba ya

1. John Bale Mlengwa mwenye namabari ya simu 0656544423 iliyopo eneo la Ntyuka Dododoma .
2. Issa Rashid Swai mwenye namabari ya simu 0752782168 iliyopo eneo la Munadani-nala Dododoma .
3. Site ya Ngongona (Most vulnerable house) yenye vyumba 2, sebule, vyoo vya nje na bafu, stoo

KWAKUWA Fundu anakubali kutoa huduma hizo kwa mujibu wa masharti yaliyowekwa katika Mkataba huu.

HIVYO BASI, pande zote mbili zinakubaliana kama ifuatavyo:

1. WIGO WA KAZI

Fundi atatoa huduma zifuatazo:

1. Kufanaya kazi ya plasta katika Nyumba 3

Kazi hizo zitafulanyika ktika maeneo Munadani Nala, Ng'ong'ona na Ntyuka Dododoma

2. MUDA WA MKATABA WA KAZI

Mkataba huu utanza tarehe 21/08/2026 na utaendelea hadi tarehe 28/08/2026 isipokuwa utakapostishwa mapema kulingana na masharti ya Mkataba huu.

3. UKAMILISHAJI WA MRADI

Fundi hatalazimishwa kufuata saa maalum za kazi, lakini atahitajika kukamilisha mradi ndani ya muda uliokubaliwa. Fundi atawajibika kupanga ratiba yake ya kazi ili kuhakikisha kukamilisha mradi kwa wakati kama ilivyokubaliwa.

4. MALIPO

Mwajiri anakubali kumlipa Fundi kiasi cha jumla ya Shilingi za Kitanzania 5,000,000 (Milioni tano shilingi za kitanzania) kwa kazi nzima ya Nyumba tatu kama ilivyoainishwa kwenye BOQ ya vifaa na mahitaji baada ya kukamilisha kazi kwa mafanikio.

Fedha zote zitalipwa kwa njia ya akaunti ya benki utakayokuwa umejisajili, kwa ajili ya kurahisisha usalama na upatikanaji wa fedha kwa wakati.

Jina la Benki: DOTTO MASALI GELEMA (10235986518-CRDB)

CRDB GOBA

Malipo yatafulanyika kama ifuatavyo

- 1. Awamu ya kwanza 3,000,000 baada ya kuanza kazi ya nyumba zote tatu**
- 2. Awamu ya pili 2,000,000 baada ya kumaliza kazi ya nyumba zote tatu**

5. UTOAJI WA VIFAA

Mwajiri atatoa vifaa muhimu kwa ajili ya kukamilisha kazi. Vifaa vyovyote vitakavyotolewa na Fundi lazima vipate kibali cha Mwajiri kwanza. vifaa atakabidhiwa fundi kwa ajili ya ulinzi na usalama wa vifaa.

6. WAJIBU WA FUNDI

Fundi atawajibika:

- (i) Kufanya kazi kwa ujuzi na umakini wa hali ya juu.
- (ii) Kufuatilia kanuni zote za usalama na taratibu zilizopo Tanzania.
- (iii) Kuwajibika kwa uharibifu wowote unaosababishwa na uzembe wakati wa kazi.

- (i) Kufanya kazi kwa ujuzi na umakini wa hali ya juu.
- (ii) Kufuatilia kanuni zote za usalama na taratibu zilizopo Tanzania.
- (iii) Kuwajibika kwa uharibifu wowote unaosababishwa na uzembe wakati wa kazi.

7. WAJIBU WA MWAJIRI

Mwajiri atawajibika:

- (i) Kutoa mazingira salama ya kazi na kutoa ufikio wa eneo husika.
- (ii) Kufanya malipo kwa wakati kama ilivyoainishwa kwenye Mkataba huu.

8. KUSITISHA MKATABA

Mkataba huu unaweza kusitishwa na upande wowote:

- (i) Kwa kutoa notisi ya maandishi ya siku tano [5] kwa upande mwingine.
- (ii) Haraka iwezekanavyo katika tukio la ukiukwaji wa masharti yoyote makubwa ya Mkataba huu ikiwemo ukiukwaji wa sera ya ulinzi na usalama kwa washiriki wa mradi (safeguarding policy).

9. SHERIA INAYOONGOZA MKATABA NA UTARATIBU WA KUSULIHISHA MIGOGORO

Mkataba huu utatawaliwa na kutafsiriwa kwa mujibu wa sheria za Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

Katika tukio la mgogoro wowote unaotokana na Mkataba huu, pande zote zitakubaliana kulitatua kwa njia ya amani. Iwapo suluhisho ya amani haitapatikana, itatatuliwa kwa mujibu wa sheria za Tanzania.

KWA KUSHUHUDIA, pande zote mbili zimeweka sahihi zao katika Mkataba huu siku iliyotajwa hapo juu.

Mwajiri:

Jina: Eng. Juma Maingu

Sahihi: [Signature]

Tarehe: 20-08-2026

Shahidi:

Jina: En. Wiliam Lekaaya Lukumay

Sahihi: [Signature]

Tarehe: 20/08/26

Fundi:

Jina: DOTIO MASALI

Sahihi: Dei

Tarehe: 20/8/2026

Shahidi:

Jina: SEBASTIEN NELSON

Sahihi: SR.

Tarehe: 20-8-2026